EMS106LX
Còn hàng
Xuất xứ : Trung Quốc
Liên hệ: 0931496769 - 0396496769
Màn hình Full HD: Màn hình LCD HD 10,6";
Đầu ra HDMI HD, kết nối tự do với màn hình lớn để phân tích
Phạm vi thu phóng liên tục:0,7X~4,5X, Tổng độ phóng đại:14X~100X.
Kết nối không dây: Tải xuống hình ảnh hoặc video từ APP để chia sẻ hoặc xử lý dữ liệu sau này;
WDR: Cải thiện độ rõ nét của video trong bóng tối;
Kích thước bàn làm việc: 380 * 250 * 20 mm, phù hợp cho mọi loại nhiệm vụ kiểm tra và vận hành;
Nhiều chức năng đo: Crosshair, kẻ ô, thang đo độ, v.v. (Có thể tùy chỉnh)
Thông số |
Người mẫu |
Man hinh LCD |
Kích cỡ |
IPS 10,6 inch |
Nghị quyết |
Thông số kỹ thuật số |
Pixel máy ảnh |
1200w |
Độ phân giải video |
1080p/60 khung hình/giây |
Dữ liệu đầu ra |
HDMI |
Kết nối không dây |
Có (tùy chọn) |
WDR |
Đúng |
Chức năng |
Kho |
Thẻ SD |
Giao diện bên ngoài |
Máy chiếu/Màn hình |
Thông số quang học |
Ống kính khách quan |
Ống kính zoom |
Tỷ lệ |
0,7X~4,5X |
Thông số nền tảng |
Chiếu sáng |
Đèn LED, Điều chỉnh độ sáng, Đèn LED bên |
Phạm vi lấy nét |
60mm |
Khoảng cách hoạt động |
88mm |
Cột |
Cột tròn |
Kích thước khung |
380mm*250mm*20mm |